QUẠT LÀM MÁT BIẾN TẦN MITSUBISHI - CA1322-H01 MELCO MMF-09D24TS RM1 9025 DC24V 0.19A 9CM
  • Đăng ngày 18-04-2018 04:31:57 PM - 1459 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: CA1322-H01
  • Mitsubishi inverter original fan
    Model:MMF-09D24TS-RM1 Three-wire
    Current: 0.19A
    Voltage: 24VDC
    Size: 90*90*25MM
    Applicable to Mitsubishi A500 series inverter, drive J2S
    Tình trạng sản phẩm:
    Current: 0.19A
    Voltage: 24VDC
    Size: 90*90*25MM