  • Đăng ngày 24-08-2023 04:51:33 PM - 471 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S004623
  • Tình trạng sản phẩm:
    • Brand: Chenzhu
    • Model: CZDL-IAC-10A
    • Item No.: CZDL-IAC-10A
    • Color classification: 0~5A, 0~5V 0~1A, 0~20mA 0~5A, 0~10V 0~10A, 4~20mA 0~5A, 4~20mA 0~1A, 4~20mA