Rơle trung gian Weidmuller, Weidmuller Relay RCL424024, RCL114024, RCL424730 DC24V
  • Đăng ngày 14-11-2018 07:17:06 PM - 1847 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: RCL424024, RCL114024, RCL424730 DC24V
  • Tình trạng sản phẩm:
    RCL 424 012 12Vdc-Rel2U
    RCL 424 024 24Vdc-Rel2U
    RCL 424 060 60Vdc-Rel2U
    RCL 424 110 110Vdc-Rel2U
    RCL 424 524 24Vac-Rel2U
    RCL 424 615 115Vac-Rel2U
    RCL 424 730 230Vac-Rel2U
    RCL 425 012 12Vdc-Rel2U
    RCL 425 024 24Vdc-Rel2U
    RCL 425 615 115Vac-Rel2U
    RCL 425730 230Vac-Rel2U